Chef. Vũ Duy Thường
11/04/2024 |✔ Giảng viên nghề ĐẦU BẾP tại Dạy nghề Rosa
✔ Chuyên gia ẩm thực nhiều nước trên thế giới như Việt - Hoa - Thái,...
✔ Chuyên gia nấu tiệc Bắc Trung Nam
✔ Chủ nhà hàng tiệc cưới Thường Vũ
- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
1. GIỚI THIỆU
Thầy Vũ Duy Thường với chuyên môn là Bếp Việt Nam, thầy say mê vừa đi làm vừa đi học, để sau đó thầy hoàn thành tiếp khóa học Món Ăn Châu Á nâng cao. Từ những tiền đề ưu tú đó, với năng khiếu nấu ăn ngon, vị đầu bếp trẻ yêu nghề đã gặt hái được nhiều thành công trên con đường đã chọn.
Năm 2013 - Đồng giải C tác phẩm Hồn Việt và tác phẩm Biên Hòa 300 năm hình thành và phát triển trong khuôn khổ liên hoan ẩm thực Đồng Nai Lần III 2013. Nhận lời mời làm Bếp trưởng của các nhà hàng trong thành phố và các sự kiện ẩm thực trên khắp cả nước và bận rộn với với cơ sở kinh doanh tiệc cưới riêng. Ngoài thời gian giảng dạy tại Trường Dạy Nghề Ẩm Thực & Thẩm Mỹ Rosa, thầy còn rong ruổi trên khắp mọi miền với tư cách là ban giám khảo các cuộc thi, giao lưu và trình diễn tại các chương trình ẩm thực.
2. MỘT SỐ HÌNH ẢNH GIẢNG DẠY
Trao học bổng ƯƠM MẦM HỌC VIÊN XUẤT SẮC cho 5 học viên
Tọa Đàm Khởi Nghiệp - Chuyện Nghề Của Bậc Thầy Ẩm Thực Ở Đồng Nai - Master Chef Ngô Chi Và
HOT HOT HOT!!! Nhận ngay các ưu đãi cực hot khi đăng ký học nghề tại Dạy Nghề Rosa
Hành trình khởi nghiệp trong lĩnh vực ẩm thực của người đầu bếp tài ba - Chef. NGÔ CHI VÀ
THỰC HÀNH CẮT TÓC NGOẠI KHÓA TẠI TRUNG TÂM NHÂN ĐẠO QUÊ HƯƠNG
THỰC HÀNH CẮT TÓC NGOẠI KHÓA TẠI Bệnh Viện Trung Ương II (BV Tâm Thần)