Tấm gương thành công Kỳ 1 - Lê Công Minh
05/04/2024 |LÊ CÔNG MINH - Tốt nghiệp khóa Đầu bếp và quản lý nhà hàng K68/2014
Tốt nghiệp Cao Đẳng với tấm bằng Khá, nhưng chưa tìm kiếm được việc làm thích hợp, nên anh quyết định đi nhập ngũ để rèn luyện bản thân. Khi còn trong Quân Ngũ anh được cấp trên giao cho công việc là kiểm tra hồ sơ và nấu nướng. Và từ đó anh bắt đầu cảm thấy mình thích hợp với nghề Đầu bếp.
Lê Công Minh (đứng giữa) - Quản lý GOGI HOUSE Biên Hòa
Sau 2 năm trong Quân Ngũ, khi xuất ngũ, được sự hổ trợ của nhà nước cho Bộ Đội Xuất Ngũ và với niềm đam mê nghề Đầu bếp. Anh đã từ Tây Ninh tìm tới Dạy nghề Rosa để theo học khóa học Đầu bếp và quản lý nhà hàng tại Rosa. Trong quá trình tham gia khóa học, anh tỏ ra mình rất có năng khiếu, anh đạt được nhiều thành tích trong học tập.
Sau khi tốt nghiệp với tấm loại Giỏi, nhưng anh cũng rất khó khăn để tìm kiếm cho mình một công việc, nhưng với quyết tâm và ý chí của anh. Sau 6 tháng từ khi tốt nghiệp anh đã tìm được công việc phù hợp, hiện anh đang là Bếp trưởng nhà hàng GOGI HOUSE Hàn Quốc - Biên Hòa (tầng 3 tòa nhà Toàn Thịnh Phát).
Trao học bổng ƯƠM MẦM HỌC VIÊN XUẤT SẮC cho 5 học viên
Tọa Đàm Khởi Nghiệp - Chuyện Nghề Của Bậc Thầy Ẩm Thực Ở Đồng Nai - Master Chef Ngô Chi Và
HOT HOT HOT!!! Nhận ngay các ưu đãi cực hot khi đăng ký học nghề tại Dạy Nghề Rosa
Hành trình khởi nghiệp trong lĩnh vực ẩm thực của người đầu bếp tài ba - Chef. NGÔ CHI VÀ
THỰC HÀNH CẮT TÓC NGOẠI KHÓA TẠI TRUNG TÂM NHÂN ĐẠO QUÊ HƯƠNG
THỰC HÀNH CẮT TÓC NGOẠI KHÓA TẠI Bệnh Viện Trung Ương II (BV Tâm Thần)